--บริจาคเงินสนับสนุนเว็บไทยวันพีซ--

บุกทวีปมืด!! สงครามชิงบัลลังก์ 14 องค์ชาย!! พูดคุยเรื่องฮันเตอร์xฮันเตอร์ได้ที่นี่จ้า

Re: --บริจาคเงินสนับสนุนเว็บไทยวันพีซ--

โพสต์โดย ooTIMoo เมื่อ ศุกร์ ส.ค. 03, 2012 7:52 pm

ForgetFu1_ เขียน:
หน้าเว็บไทยวันพีซนั้นติดลิขสิทธิ์ผลงาน จากทีมงานของเว็บมาสเตอร์คนก่อนครับ ทำให้ไม่สามารถแก้ไขได้ นอกจากจะต้องเปลี่ยนใหม่ไปเลย ซึ่งคงไม่ได้ทำแล้วล่ะครับ เนื่องจากขาดแคลนทั้งบุคลากรและทุนทรัพย์

ผมติดตาม TOP มาตั้งแต่ .. จำไม่ได้อ่ะ แต่จำได้ว่าได้ยินชื่อเว็บนี้ครั้งใน ช่องเก้าการ์ตูน แล้วก้อ่านมาเรื่อย
จนตอนนี้ผมเรียนปี 1 ด้าน IT เห็นว่าขาดแคลนบุคลากร ?
ถ้าผมไปช่วยพัฒนาเว็บ (หน้าหลัก) admin ทั้งหลายสนใจป่าวครับ

มันมีการสร้างรายได้จาก internet เยอะแยะ อันนี้น่าจะพอรู้ๆกันบ้าง ><

The Legend Killer เขียน:ถ้าช่วยตกแต่งเว็บผมไม่ว่าอะไรหรอกครับ แต่ถ้าเกี่ยวกับเรื่องหารายได้จากโฆษณาผมขอบาย~

เห็นด้วยกับ TLK ครับ ;)

ถ้าจะมีใครมาช่วยปรับแต่งเว็บ ก็ยินดีเช่นกัน .. แต่ผมกลัวว่า
ถ้าให้มีโฆษณาหาเงิน หารายได้เข้าเว็บ .. มันจะทำให้สูญเสียจุดยืนอะไรไปหลายๆ อย่าง
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ooTIMoo
Sapphire Dragon
Sapphire Dragon

Re: --บริจาคเงินสนับสนุนเว็บไทยวันพีซ--

โพสต์โดย sololo99 เมื่อ พุธ ก.ย. 12, 2012 1:35 pm

มาใหม่จ้ารอสักพักอาจช่วยสมทบทุน
sololo99

โพสต์โดย Rioluk เมื่อ พุธ ต.ค. 03, 2012 1:11 am

จะช่วยสนับสนุนอีกแรงนะครับ
:D
รูปภาพ
บอร์ดแฟนแมนยู
http://www.fanmanutd.com
Rioluk

โพสต์โดย nuibigjoke เมื่อ พุธ ธ.ค. 19, 2012 12:54 pm

ooTIMoo เขียน:
ForgetFu1_ เขียน:
หน้าเว็บไทยวันพีซนั้นติดลิขสิทธิ์ผลงาน จากทีมงานของเว็บมาสเตอร์คนก่อนครับ ทำให้ไม่สามารถแก้ไขได้ นอกจากจะต้องเปลี่ยนใหม่ไปเลย ซึ่งคงไม่ได้ทำแล้วล่ะครับ เนื่องจากขาดแคลนทั้งบุคลากรและทุนทรัพย์

ผมติดตาม TOP มาตั้งแต่ .. จำไม่ได้อ่ะ แต่จำได้ว่าได้ยินชื่อเว็บนี้ครั้งใน ช่องเก้าการ์ตูน แล้วก้อ่านมาเรื่อย
จนตอนนี้ผมเรียนปี 1 ด้าน IT เห็นว่าขาดแคลนบุคลากร ?
ถ้าผมไปช่วยพัฒนาเว็บ (หน้าหลัก) admin ทั้งหลายสนใจป่าวครับ

มันมีการสร้างรายได้จาก internet เยอะแยะ อันนี้น่าจะพอรู้ๆกันบ้าง ><

The Legend Killer เขียน:ถ้าช่วยตกแต่งเว็บผมไม่ว่าอะไรหรอกครับ แต่ถ้าเกี่ยวกับเรื่องหารายได้จากโฆษณาผมขอบาย~

เห็นด้วยกับ TLK ครับ ;)

ถ้าจะมีใครมาช่วยปรับแต่งเว็บ ก็ยินดีเช่นกัน .. แต่ผมกลัวว่า
ถ้าให้มีโฆษณาหาเงิน หารายได้เข้าเว็บ .. มันจะทำให้สูญเสียจุดยืนอะไรไปหลายๆ อย่าง

จะโมดิฟายหน้าเว็บหลักแล้วขาดบุคลากร ก็บอกนะครับ ยินดีครับ
nuibigjoke

โพสต์โดย GIO เมื่อ เสาร์ ก.พ. 02, 2013 3:59 pm

จัดไปครับ
รูปภาพ
Spoiler:
รูปภาพ
GIO

โพสต์โดย pingnang88 เมื่อ พฤหัสฯ. ก.พ. 07, 2013 12:49 am

เด๊ยวโอนไป ช่วยๆกัน :D
Spoiler:
แอบแฟน :mrgreen:
รูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ
pingnang88

โพสต์โดย sorn3003 เมื่อ พฤหัสฯ. ก.ย. 04, 2014 11:14 am

จัดไปครับ สว่นใหญ่เข้ามาอ่านพักหลังไม่ได้ Login และโพสเลย :lol: :lol: :lol:
sorn3003

โพสต์โดย iLhay เมื่อ พฤหัสฯ. ก.ย. 04, 2014 2:46 pm

ถ้าสนใจ ย้ายมาโฮสผมก็ได้นะครับ ให้ฟรีครับ :)
iLhay

โพสต์โดย Tagloam เมื่อ พฤหัสฯ. ก.ย. 04, 2014 3:57 pm

โอนให้แล้วนะครับ ช่วยๆกัน ^^
รูปภาพ
Tagloam

โพสต์โดย talents16 เมื่อ พฤหัสฯ. ก.ย. 04, 2014 4:01 pm

ถ้ามีเวลาจะออกไปโอนให้นะคร้าบ
รูปภาพ
talents16

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง HUNTER X HUNTER ZONE