One Piece Spoilers 1107 "ฉันตามหานายมาตลอด"

อัพเดทวันพีซตอนล่าสุดเพื่อชาว thaionepiece กันทุกอาทิตย์!!
ติดตามเรื่องราวการผจญภัยของกลุ่มโจรสลัดหมวกฟางกันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: One Piece Spoilers 1107 "ฉันตามหานายมาตลอด"

โพสต์โดย ฮึบ เมื่อ พฤหัสฯ. ก.พ. 15, 2024 5:34 pm

ภาพมาละครับ

https://imgur.com/a/tpbyqpc#tTUaDG4
ภาพประจำตัวสมาชิก
ฮึบ
Sapphire Dragon

Re: One Piece Spoilers 1107 "ฉันตามหานายมาตลอด"

โพสต์โดย ฮึบ เมื่อ พฤหัสฯ. ก.พ. 15, 2024 8:05 pm

แปลบางหน้าโดย The Will of Marco

ออเกอร์: กลับกันเถอะ
ดีวอน: พวกเรายังอยู่กลางเกาะกันอยู่เลยนะ ช่วยวาร์ปไปให้ไกลกว่านี้ไม่ได้รึไง
ออเกอร์: ฉันกำลังฝึกอยู่น่ะ...

คาริบู: รอเดี๋ยวครับ! ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าผมจะได้พบพวกคุณในที่แบบนี้!
"เจ้าเหนือเสียง" แวน ออเกอร์! "นักล่าพระจันทร์เสี้ยว" แคทรีน่า ดีว่อน!
ผมคาริบูครับ! เป็นโจรสลัด! ผมตามหาพวกคุณมาตลอด!
ผมออกเรือก็เพราะผมยกย่อง"ท่านผู้นั้น"เสมอมา!
การได้เป็นลูกน้องของท่านหนวดดำทีชคือความฝันของผมครับ!
นี่คือคำขอครั้งเดียวในชีวิต! ได้โปรดให้ผมได้พบกับเขาตัวเป็น ๆ ด้วยครับ!!

แฟรงกี้: ถ้าพวกเราจะหนี เธอก็ต้องหนีเอาตัวรอดด้วยนะ บอนนี่! ไปกันเถอะ!
แอตลาส: ใช้รองเท้าบินกันเถอะ! มันสามารถบินได้ภายในเกาะในความสูงที่ไม่มากนัก!
บอนนี่: มากับพวกเราเถอะ เวก้าพังค์!
เวก้าพังค์: เจ้าไปก่อนเลย บอนนี่
ฉันรู้เรื่องวิทยาศาสตร์การแพทย์ดี ถ้าฉันขยับ ฉันก็จะต้องตาย...
บอนนี่: อะไรนะ?!

คิซารุ: ถึงพวกนายจะขยับ พวกนายก็จะต้องตายอยู่ดี ยอมแพ้ซะเถอะนะ...
!!
แฟรงกี้: เหวอ!! ล้อฉันเล่นใช่มั้ย? นั่นมันลำแสงเลเซอร์เลยนะ!
ซันจิ: ความรักแข็งแกร่งกว่าแสงยังไงล่ะ...
คิซารุ: ถ้ามันง่ายอย่างนั้น พวกเราก็คงไม่ต้องใช้หลักฟิสิกส์อะไรแล้วล่ะ...

แฟรงกี้: ไปกันเถอะ!
แอตลาส: ไปชายฝั่งทางตอนเหนือใช่มั้ย?

คิซารุ: ฉันกำลังเสียหน้าที่นี่สินะ... อย่างน้อยก็คงต้องเอาหัวพวกแกกลับไปด้วยแล้วล่ะ...
ลูฟี่: อะฮ่าๆๆๆๆ!!!
ซันจิ: ก็แค่เขียนจดหมายขอโทษก็เท่านั้น...

โซโล: แกนี่ยากเหมือนกันนะ... แฮก... ฉันกำลังรีบอยู่นะ... แฮก...
ลุจจิ: แฮก...แฮก... ประโยคนั่นมันของคนที่จะชนะในตอนหลังต่างหาก โรโรโนอา!
ไม่ใช่สำหรับตัวถ่วงอย่างแกที่ชอบทำให้พรรคพวกต้องรอตลอดเวลา ฉันพูดถูกใช่มั้ย?!
พวกแกก็แค่กลุ่มคนโง่ที่ทิ้งไม่ได้แม้กระทั่งสมาชิกคนเดียว
ตราบที่แกยังอยู่ที่นี่ พรรคพวกแกก็คงไปไหนไม่ได้หรอก...
โซโล: แกพูดเหมือนกับแกเป็นแค่คน ๆ เดียวที่ควบคุมเวลาการต่อสู้ครั้งนี้ได้อย่างงั้นรึ ล็อบ ลุจจิ!
ภาพประจำตัวสมาชิก
ฮึบ

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง NEW Spoil UPDATE !!