บากี้มาอยู่กับโรเจอร์ได้ไง?

ลานพูดคุยนานาสาระ เกี่ยวกับวันพีซโดยเฉพาะ เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้ที่นี่เลยจ้า

บากี้มาอยู่กับโรเจอร์ได้ไง?

โพสต์โดย ไม่มโน เมื่อ เสาร์ ก.ย. 24, 2022 10:28 am

ประวัติแชงค์ ผมแดง น่าสนใจมาก พอเปิดเผยว่ามาอยู่กับโรเจอร์ได้ยังไง ก็อดไม่ได้ที่จะตั้งคำถามต่อไปว่า แล้วไอ้บากี้ เทพเจ้าลักกี้แมนของพวกเรา มันถูกอะไรนำพามาเจอกับโรเจอร์ได้นะ

แต่ที่แน่ ๆ มันน่าจะมาหลังแชงค์......
ไม่มโน

Re: บากี้มาอยู่กับโรเจอร์ได้ไง?

โพสต์โดย Fuyuppe เมื่อ อาทิตย์ ก.ย. 25, 2022 5:17 am

แชงค์ ผมแดง
บากี้ ผมฟ้า

น่าจะมาจากที่เดียวกันก็ได้ 1 ใน 19 ตระกูลนั้น
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Fuyuppe

ย้อนกลับไปยัง TALK About ONE PIECE !!