กฎ Talk About One Piece [อ่านก่อนทุกคน]

ลานพูดคุยนานาสาระ เกี่ยวกับวันพีซโดยเฉพาะ เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: กฎ Talk About One Piece [อ่านก่อนทุกคน]

โพสต์โดย capraoro เมื่อ เสาร์ ก.ย. 26, 2015 12:18 am

แบน limpmaster ถาวร ร่างแยก ถ้ายังแยกมาอีกไอดีเก่าจะบินด้วยแล้วนะครับ
"ต่อยแน่นอน"

ภาพประจำตัวสมาชิก
capraoro
Sapphire Dragon

Re: กฎ Talk About One Piece [อ่านก่อนทุกคน]

โพสต์โดย BooBii เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 03, 2016 12:42 am

capraoro เขียน:แบน limpmaster ถาวร ร่างแยก ถ้ายังแยกมาอีกไอดีเก่าจะบินด้วยแล้วนะครับ

ถามหน่อยครับคุณแพะ

คุณเช็คพวก2ไอดีทุกคน แล้วเช็คละเอียดหรือบ่อยแค่ไหนครับ

หรือต้องมีคนแจ้งเข้าไปถึงจะเช็คทีครับ
BooBii

โพสต์โดย ครบสามสิบสอง เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 22, 2016 9:40 pm

BooBii เขียน:
ถามหน่อยครับคุณแพะ

คุณเช็คพวก2ไอดีทุกคน แล้วเช็คละเอียดหรือบ่อยแค่ไหนครับ

หรือต้องมีคนแจ้งเข้าไปถึงจะเช็คทีครับ

เช็คตอนได้เป็นมอดใหม่ๆครับ ตอนนี้เลิกละ :lol:

ผมหมิ่นประมาทไหม :oops:
รูปภาพ
ครบสามสิบสอง

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 22, 2016 10:45 pm

ขออนุญาตเสริม เรื่องนี้สามารถแก้ได้ง่ายครับ โดยสมาชิกแต่ละท่านใช้เพียง user เดียวพอครับ ไม่ต้องวุ่นให้ทีมงานตามแก้ที่ปลายเหตุด้วย ส่วนสำหรับกรณีที่มี id ที่ 2,3,4 ... ที่โผล่เพิ่มขึ้นมาแล้วเป็นปัญหา ยังไงก็ต้องโดนครับ ตามน้ำหนักความผิดมากน้อย
     อีกเรื่องคือ Admin และ Mod ก็ยังเห็น active เข้า-ออกบอร์ดอยู่เรื่อยๆครับ
Sunflowerz

โพสต์โดย NamKuad เมื่อ เสาร์ ก.ค. 23, 2016 7:47 pm

รับแทรบ
NamKuad

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง TALK About ONE PIECE !!