กระทู้แนะนำตัวจ้า ใครอยากแนะนำตัวก็มาแปะไว้ที่นี่ได้

ลานพูดคุยนานาสาระ เกี่ยวกับวันพีซโดยเฉพาะ เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: กระทู้แนะนำตัวจ้า ใครอยากแนะนำตัวก็มาแปะไว้ที่นี่ได้

โพสต์โดย coploveza เมื่อ จันทร์ พ.ค. 06, 2013 11:48 am

SILVERS RAYLEIGH เขียน:ชื่อ ต้น คับ
.
อายุ 31 ขวบคับบ
.
เริ่มอ่าน onepiece ตั้งแต่ รวมเล่ม 1 คับ แต่ไม่สะสมคับ ยืมเพื่อนอ่านเอา พึ่งมาสะสมเมื่อปีที่แล้วคับ
.
จริงๆสิงบอร์ดมานานมากแล้วคับ แต่ไม่ได้สมัครสมาชิกคับ
.
ปล. ยินดีที่ได้รุ้จักคับบ :x

ขวบเลยอ่อ :lol:
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
coploveza

Re: กระทู้แนะนำตัวจ้า ใครอยากแนะนำตัวก็มาแปะไว้ที่นี่ได้

โพสต์โดย nookiro เมื่อ พุธ พ.ค. 08, 2013 1:17 am

สวัสดีครับ
ชื่อ Nookiro ครับ
ชอบ No more tear มากครับ รองจาก one piece เลย เพราะนักร้องน่ารักที่สุด ^^

สิงบอร์ดมาตั้งแต่ ม.2 ม.3 ละครับสมัย water 7
จริงๆ สมัครมา สองสามครั้งแล้วแต่จำไม่ได้ครับ
สมัครครั้งนี้มาเพื่อเล่นเกม แฟนพันธุ์แท้เลย 5555

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ สหายผู้มีหัวใจเดียวกัน
:)
รูปภาพ
nookiro

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ พุธ พ.ค. 08, 2013 3:38 am

nookiro เขียน:สวัสดีครับ
ชื่อ Nookiro ครับ
ชอบ No more tear มากครับ รองจาก one piece เลย เพราะนักร้องน่ารักที่สุด ^^

สิงบอร์ดมาตั้งแต่ ม.2 ม.3 ละครับสมัย water 7
จริงๆ สมัครมา สองสามครั้งแล้วแต่จำไม่ได้ครับ
สมัครครั้งนี้มาเพื่อเล่นเกม แฟนพันธุ์แท้เลย 5555

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ สหายผู้มีหัวใจเดียวกัน
:)

ผมก็ชอบ ฟักแฟง no more tear เหมือนกันนะครับ สาวเท่ห์และน่ารักครับ :mrgreen:
ผมชื่อ sun นะครับ เป็นสมาชิกใหม่(เริ่มเก่าแล้ว)ของบอร์ดนี้ และเป็นเจ้าของกระทู้ เฟ้นหาแฟนพันธุ์แท้ Ep.xx ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ :D
Sunflowerz
Sapphire Dragon
Sapphire Dragon

โพสต์โดย Blacxiz เมื่อ เสาร์ พ.ค. 11, 2013 3:04 pm

ชื่อ Blacxiz
เรียกสั้นๆว่า แบล็ค
อ่านวันพีซมานานมากแล้ว :lol:
ยินดีที่ได้รู้จักคับ :)
รูปภาพ
Blacxiz

โพสต์โดย jit444 เมื่อ เสาร์ พ.ค. 11, 2013 4:51 pm

ชื่อ จิต ครับ ชอบเลข4 เลยเป็นที่มาของชื่อ
พึ่งสมัครไม่นานแต่อ่านมาตั้งแต่บอร์ดเก่าเเล้วครับ :D
รูปภาพ
jit444

โพสต์โดย May.MiMi เมื่อ เสาร์ พ.ค. 11, 2013 9:03 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อเมย์นะคะ เพิ่งสมัคร ตามอ่านมานานแล้ว ยูสเก่า Love_Love ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ชอบบอร์ดนี้มากๆเลย :D
May.MiMi

โพสต์โดย EnterSongMode เมื่อ จันทร์ พ.ค. 13, 2013 6:22 am

ผมเป็นคนธรรมดาคนหนึ่ง

ส่วนชื่อ ผมชื่อว่า ... อืมมม เด่วค่อยบอกดีกว่า เป็นความลับ อิอิ :oops:

เกิดเดือนกุมภา ปี 36 :ugeek:

ชอบอ่านวันพีชพอสมควรครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะ
EnterSongMode

โพสต์โดย R.combat เมื่อ อังคาร พ.ค. 14, 2013 6:11 am

ผมว่าผมมาแนะนำตัวช้านะ 55555 สมัครและก็โพสต์มาได้ซักพักใหญ่ๆแล้วยังไม่ได้แนะนำตัวเลย

เรียกผมว่า "เป็นลำ9นิ้ว" แล้วกันนะครับ ><"
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
R.combat

โพสต์โดย prain_g เมื่อ อังคาร พ.ค. 14, 2013 11:35 am

R.combat เขียน:ผมว่าผมมาแนะนำตัวช้านะ 55555 สมัครและก็โพสต์มาได้ซักพักใหญ่ๆแล้วยังไม่ได้แนะนำตัวเลย

เรียกผมว่า "เป็นลำ9นิ้ว" แล้วกันนะครับ ><"

ไอ๊ยะ 9 นิ้วเลยรึ :o
prain_g

โพสต์โดย 4muziknana เมื่อ พุธ พ.ค. 15, 2013 10:34 am

สวัสดีค่ะ เราชื่อนัน อายุ 16
ส่องบอร์ดนี้มาสักพักใหญ่ๆแล้ว
แต่เพิ่งสมัครเมื่อวาน

พรุ่งนี้จะเปิดเทอมแล้ว เลยมาแนะนำตัวไว้ก่อน ^^
4muziknana

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง TALK About ONE PIECE !!