เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย jit444 เมื่อ เสาร์ เม.ย. 19, 2014 11:39 pm

อย่าเรียกผมพี่เลยผมมั่นใจว่าเด็กสุดในกลุ่มนี้แล้ว :lol: ปล.คนเดียวกันครับภาพสวยดี
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
jit444

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย armhaa เมื่อ เสาร์ เม.ย. 19, 2014 11:44 pm

jit444 เขียน:อย่าเรียกผมพี่เลยผมมั่นใจว่าเด็กสุดในกลุ่มนี้แล้ว :lol: ปล.คนเดียวกันครับภาพสวยดี

ได้ดูนิวเมื้อกี้ไหมครับ แพ้อีกแล้วนะ แพ้ติดแบบนี้ตอนตกชั้นยังไม่ขนาดนี้เลยนะครับ

มหาเทพบี้ยิงได้ นึกว่าจะ 3 แต้มแล้วมาโดนทดเจ็บ 2 ดอกเลย เห้อออ
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 12:18 am

armhaa เขียน:
Sunflowerz เขียน:     กระทู้ การแข่งขัน "ราชันย์วันพีซ" Of ไทยวันพีซ 2012 เหมือนจะมีปัญหาเล็กน้อยครับ(ถึงปานกลาง) กระทู้ตั้งขึ้นตั้งแต่ผมยังไม่สมัคร user ละครับ เหมือนจขกท(แอดมินนาม"เสงเคง")เขาจะหยุดทำไปกระทันหันในขณะที่เข้ารอบชิงชนะเลิศน่ะครับ จนข้ามปี 2013 มาก็ยังไม่ได้ชิงชนะเลิศเลย คู่ชิงในครั้งนั้นคือคุณ dcparker กับ คุณ T3iz นั่นแหละครับ ซึ่งคนหลังนี่เพิ่งกลับมาอีกครั้งให้เราเห็น เขาหายไปนานเหมือนกัน คุณ T3iz ที่เป็นเจ้าของกระทู้เสนอผลไม้ปีศาจใหม่ๆนั่นแหละครับ
     สำหรับเกมดังกล่าวนั้นเหมือนจะมี 2011 ด้วยครับ แชมป์ชื่อ Gino... อะไรสักอย่าง ของรางวัลในแต่ละปีเห็นว่าเป็นของนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นแหนะครับ :)

น่าเสียดายนะครับ กัปตัน ผมลองไปอ่านของคุณ DoubleGino ผู้ชนะเมื่อปี 2011 มาโพสลิ้งแชท msn ตอนแข่งรอบชิง ผมอ่านไปเจอคำถามแต่ละข้อ ตึ้บเลย แบบว่า เห้ยอะไรวะ กุงง

เช่น จงยกชื่อเจ้าหน้าที่หน่วยข่าวกรอง CP6 มา 1 คน ผมอ้าปากเลย อะไรมีแค่ cp0 กับ cp9 แค่นี้ไม่ใช่หรอ :o
คำตอบ เจอร์รี่ เพราะมันมีแค่คนเดียว

รู้สึกบั่นทอนความรู้สึกมากกครับ ความรู้วันพีชเท่าหางอึ่งเลยผม - -

โหดจริงครับ ผมเห็นคำถามครั้งแรกมัวไปนึกถึงแถวๆตอนย้อนอดีตไรสักอย่างนู่น :shock:

jit444 เขียน:อย่าเรียกผมพี่เลยผมมั่นใจว่าเด็กสุดในกลุ่มนี้แล้ว :lol: ปล.คนเดียวกันครับภาพสวยดี

:shock: เข้าใจว่าเป็นเจ้ายุยนะนี่
Sunflowerz
Sapphire Dragon

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 2:56 am

BluCero เขียน:

สงกรานต์ผมไม่เล่นเลยฮะ มันเถื่อนเกิ๊นนน

นี่มัน Eric clapton ! มีเพลงนึง ที่ลุงแกชอบ และผมก็ชอบ >>> would you know ma name ~ . when I saw you in heaven ~ :mrgreen:
Sunflowerz

โพสต์โดย jit444 เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 9:49 am

ได้ดูนิวเมื้อกี้ไหมครับ แพ้อีกแล้วนะ แพ้ติดแบบนี้ตอนตกชั้นยังไม่ขนาดนี้เลยนะครับ

มหาเทพบี้ยิงได้ นึกว่าจะ 3 แต้มแล้วมาโดนทดเจ็บ 2 ดอกเลย เห้อออ

อุตส่าห์ดีใท่านมหาเทพยิงได้ดันโดนจุดโทษทดเจ็บ พาดิวต้องหาคนมาแทนกาบายด่วนๆแล้วหล่ะ ส่วนเดยองเจ็บไปเหอะไม่ได้เล่นดีเท่าไหร่เลย :lol:
รูปภาพ
jit444

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 10:13 am

armhaa เขียน:http://www.thaionepiece.com/board/viewtopic.php?f=6&t=12408

ผมทำบทความเสร็จแล้วนะครับ อย่าลืมแวะไปอ่านกันได้เด้ออออออ

อ่านแล้วครับ ทำได้ดีมากครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
หน่วยต่อสู้ ฉายา "ขุนแผน" แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 10:14 am

BluCero เขียน:
BluCero เขียน:ช้านคือ รองกาปปตานนนน มีลูกน้องทั้งแกแลคซี่กว่า 8000000 ล้าน คน เตรียมใจไว้ได้เลยแก๊

เมางับ :D :D :D :D :D

รักนะทุกโคนนน

โอเคเลยพี่บลู เราจะมี กัญ และ กัญ ตลอดไปครับ

High Sunflower :D :D :D

ไปนั่งเล่นกัญมั๊ย :lol: :lol: :lol:
หน่วยต่อสู้ ฉายา "ขุนแผน" แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 10:18 am

กองแช่งน้ำตาแตกอีกรอบ
สิงห์แพ้คาบ้าน บอรินี่ยิงทีมเก่า
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย ๐-PARAFFIN-๐ เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 6:48 pm

.

:shock:
ไม่ได้เข้ามากี่วันกันนะเรา.. (จำไม่ได้ 2 มั้ง? ช่างเถอะ :ugeek: )
สวัสดียามเย็นค่ะทุกๆคน ;) // ยกแก้วชาขึ้นจิบ
สบายดีกันสินะ? โอเคเข้าใจตรงกัน...(หันหลังกลับอย่างพึงพอใจ)

.
มันไม่ใช่แค่การ์ตูน..แต่มันคือชีวิต

ฉันไม่ได้หมกมุ่น...แต่มันคือโลกของฉัน

ใครว่าไงฉันไม่สน..แค่รู้ว่าฉันรักมัน แค่นี้ก็พอ

ผู้ช่วยต้นหน(ที่อาจจะพาเรือร่ม)แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน

รูปภาพ

รูปภาพ
๐-PARAFFIN-๐

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 7:31 pm

๐-PARAFFIN-๐ เขียน:.

:shock:
ไม่ได้เข้ามากี่วันกันนะเรา.. (จำไม่ได้ 2 มั้ง? ช่างเถอะ :ugeek: )
สวัสดียามเย็นค่ะทุกๆคน ;) // ยกแก้วชาขึ้นจิบ
สบายดีกันสินะ? โอเคเข้าใจตรงกัน...(หันหลังกลับอย่างพึงพอใจ)

.

มาไวไปไว เออ ออ เอง ครบ :lol:
สบายดีครับ
Sunflowerz

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD