เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 8:11 pm

ลุ้นเยี่ยวเหนียวอีกแล้ว หงส์นำดีๆไม่ชอบ เล่นเอาใจกองแช่ง :evil: :evil: :evil:
เกือบพัง
โอยยยยยยยย เสียวไม่หาย ใจมันเต้นตุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:lol: :lol: :lol: :lol:
หน่วยต่อสู้ ฉายา "ขุนแผน" แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sad1234

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย armhaa เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 8:12 pm

หงส์ชนะ โอววววววววววว
แชมป์แชมป์แชมป์
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 8:13 pm

๐-PARAFFIN-๐ เขียน:.

:shock:
ไม่ได้เข้ามากี่วันกันนะเรา.. (จำไม่ได้ 2 มั้ง? ช่างเถอะ :ugeek: )
สวัสดียามเย็นค่ะทุกๆคน ;) // ยกแก้วชาขึ้นจิบ
สบายดีกันสินะ? โอเคเข้าใจตรงกัน...(หันหลังกลับอย่างพึงพอใจ)

.

แค่มาทักทาย ก็ดีใจแล้วครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
หน่วยต่อสู้ ฉายา "ขุนแผน" แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 8:13 pm

armhaa เขียน:หงส์ชนะ โอววววววววววว

# MAKE Us DREAM # :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย armhaa เมื่อ จันทร์ เม.ย. 21, 2014 12:34 am

ผมได้ดูแมนยยูเล่นกับเอฟเมื้อตะกี้ หลายครั้งที่ดูแมนยูเล่น มักเกิดคำถามในใจเสมอว่า อะไรวะ อะไรวะ

เริ่มเกมส์มามอยส์ทำดีครับ จัดตัวตามที่หลายคนต้องการ แต่สิ่งนึงที่พลาดไปก็คือบักรูนีย์ ไม่พร้อมอยู่แล้วก็ยังจะส่งลง เค้าดูออกกันทั้งโลก มีแต่มอยส์ที่ดูไม่ออก ว่าใครเล่นแย่เล่นห่วย ชิชาริโต้ยังเก็บบอลไว้กับตัวได้เยอะกว่าเลย ผมว่าถ้ามอยส์ยังไม่เด็ดขาดแบบนี้ ผีแย่ครับ ผมดูเกมส์นี้แล้วนึกถึงป๋าจริงๆ ที่แกยังมีออกมาบ่น กดดันผู้ตัดสินตลอด

หลังรั่วมาก เอฟขึ้นมาทีได้ยิงที แมนยูพาบอลมาหน้าโกลคิดไม่ออก ส่งกลับหลังแล้วก็จ่ายเสีย - - แรงจูงใจต่างกันเยอะ ตอนนี้ดูหงส์ - เอฟ เล่นยังมันส์กว่าเยอะ อันนั้นเค้าสู้ถวายหัวทั้งทีม แต่ผีเล่นเหมือนไล่โค้ช แพ้ที เอาวะ นัดหน้าทุกคนร่วมพลังกันใหม่ ปลุกใจ บลาบลา พอๆกับ นิวผมเลย แตทีมผมโคม่ากว่า TT
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ จันทร์ เม.ย. 21, 2014 8:40 am

sad1234 เขียน:
armhaa เขียน:หงส์ชนะ โอววววววววววว

# MAKE Us DREAM # :lol: :lol: :lol:

# MAKE Us DREAM # :mrgreen:
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ จันทร์ เม.ย. 21, 2014 9:15 am

armhaa เขียน:ผมได้ดูแมนยยูเล่นกับเอฟเมื้อตะกี้ หลายครั้งที่ดูแมนยูเล่น มักเกิดคำถามในใจเสมอว่า อะไรวะ อะไรวะ

เริ่มเกมส์มามอยส์ทำดีครับ จัดตัวตามที่หลายคนต้องการ แต่สิ่งนึงที่พลาดไปก็คือบักรูนีย์ ไม่พร้อมอยู่แล้วก็ยังจะส่งลง เค้าดูออกกันทั้งโลก มีแต่มอยส์ที่ดูไม่ออก ว่าใครเล่นแย่เล่นห่วย ชิชาริโต้ยังเก็บบอลไว้กับตัวได้เยอะกว่าเลย ผมว่าถ้ามอยส์ยังไม่เด็ดขาดแบบนี้ ผีแย่ครับ ผมดูเกมส์นี้แล้วนึกถึงป๋าจริงๆ ที่แกยังมีออกมาบ่น กดดันผู้ตัดสินตลอด

หลังรั่วมาก เอฟขึ้นมาทีได้ยิงที แมนยูพาบอลมาหน้าโกลคิดไม่ออก ส่งกลับหลังแล้วก็จ่ายเสีย - - แรงจูงใจต่างกันเยอะ ตอนนี้ดูหงส์ - เอฟ เล่นยังมันส์กว่าเยอะ อันนั้นเค้าสู้ถวายหัวทั้งทีม แต่ผีเล่นเหมือนไล่โค้ช แพ้ที เอาวะ นัดหน้าทุกคนร่วมพลังกันใหม่ ปลุกใจ บลาบลา พอๆกับ นิวผมเลย แตทีมผมโคม่ากว่า TT

ผมคิดว่าฟุตบอลเป็นเรื่องของฝีเท้ากับหัวใจอย่างละครึ่งครับ
ช่วงที่ป๋าอยู่ ผมรู้สึกได้เลยว่าผู้เล่นแมนยูมั่นใจมาก แบบว่าถึงโดนยิงก่อนซักพักเดี๋ยวก็ได้คืน หรือแซงกลับมาชนะได้บ่อยๆ

สำหรับนิวคาสเซิลตอนนี้เหมือนขาดแรงจูงใจ ประมาณว่าเตะให้ครบโปรแกรมแล้วปีหน้าค่อยว่ากันใหม่
ซึ่งอาจจะเกิดจากการขายผู้เล่นคีย์แมน ออกไปในช่วงปีใหม่ก็ได้นะครับ ยังไงก็เอาใจช่วยครับ
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย jit444 เมื่อ จันทร์ เม.ย. 21, 2014 7:10 pm

armhaa เขียน:ผมได้ดูแมนยยูเล่นกับเอฟเมื้อตะกี้ หลายครั้งที่ดูแมนยูเล่น มักเกิดคำถามในใจเสมอว่า อะไรวะ อะไรวะ

นัดเจอนิวดันฉลาดส่งถั่วลงมาเล่น ถ้านัดนั้นมอยส์ส่งรูนเล่นทั้งเกม นิวอาจจะไม่โดนอัดขนาดนี้ก็ได้เศร้าเลย แพ้จนชินซะแล้ว555
รูปภาพ
jit444

โพสต์โดย R.combat เมื่อ จันทร์ เม.ย. 21, 2014 11:33 pm

เพื่อนๆครัชชชชส์ ผมรบกวนอะไรนิดนึงนะครัชช

พอดีผมจะลงวินโดส์ใหม่อ่ะครัช แล้วทีนี้ผมจำรหัส กับ ยูสเซอร์เนมไม่ได้อ่ะครัชชชชส์

รบกวนบอกผมทีว่าต้องทำยังไง #ขอบคุณครัชชชชชชชชชชชชชชชชชชส์
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
R.combat

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อังคาร เม.ย. 22, 2014 12:33 am

R.combat เขียน:เพื่อนๆครัชชชชส์ ผมรบกวนอะไรนิดนึงนะครัชช

พอดีผมจะลงวินโดส์ใหม่อ่ะครัช แล้วทีนี้ผมจำรหัส กับ ยูสเซอร์เนมไม่ได้อ่ะครัชชชชส์

รบกวนบอกผมทีว่าต้องทำยังไง #ขอบคุณครัชชชชชชชชชชชชชชชชชชส์

รหัสกับยูสเซอร์ของอะไรครับ ?
เอ่า ใครรู้ช่วยเจ้าครัชหน่อย :P :mrgreen:
Sunflowerz
Sapphire Dragon
Sapphire Dragon

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD