เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย reefsk8core เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 28, 2014 11:09 pm

armhaa เขียน:ฟุตซอลลีก รร.ครับ ผมชื้อทีมแสบคอ 5555

เบอร์ 14 เป็นเบอร์ที่ผมชอบมาก ผมเลยใส่เบอร์นี้

อาร์มเตะบอลแถวไหนครัชชชส์? เผื่อว่างๆจะได้ไปเตะด้วย
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
reefsk8core

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ จันทร์ ก.ย. 01, 2014 8:13 am

ใครดูวันพีซ 3d2y แล้วบ้างครับ

ผมดูแบบไม่ได้คาดหวังอะไรมากเลยรู้สึกสนุกกับมันแฮะ
จริงๆจุดบอดมันก็มีอยู่พอสมควร แต่แค่ได้เห็นคาแรคเตอร์ใหม่ๆ ผลปีศาจใหม่ๆ ตัวละครหลายตัวที่ไม่ได้เห็นมานานแล้วมันก็ฟินเหมือนกันนะ เดี๋ยวถ้ามีซับไทยหรือเป็นหนังสือผมก็จะดูอีก

ปล.การต่อสู้ของเบิร์นดี้ เวิลด์ นี่อย่างกะดราก้อนบอล แว้บตบ แว้บทุบ :lol: :lol:
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ จันทร์ ก.ย. 01, 2014 1:59 pm

Goku ss4 เขียน:ใครดูวันพีซ 3d2y แล้วบ้างครับ

ผมดูแบบไม่ได้คาดหวังอะไรมากเลยรู้สึกสนุกกับมันแฮะ
จริงๆจุดบอดมันก็มีอยู่พอสมควร แต่แค่ได้เห็นคาแรคเตอร์ใหม่ๆ ผลปีศาจใหม่ๆ ตัวละครหลายตัวที่ไม่ได้เห็นมานานแล้วมันก็ฟินเหมือนกันนะ เดี๋ยวถ้ามีซับไทยหรือเป็นหนังสือผมก็จะดูอีก

ปล.การต่อสู้ของเบิร์นดี้ เวิลด์ นี่อย่างกะดราก้อนบอล แว้บตบ แว้บทุบ :lol: :lol:

ตัวละครที่ว่า มีใครบ้างครับ ที่ไม่ได้เห็นมานานแล้วน่ะ พอดีผมยังไม่ได้ดู :mrgreen:
Sunflowerz
Sapphire Dragon
Sapphire Dragon

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ จันทร์ ก.ย. 01, 2014 3:33 pm

ตัวละครทั่วๆไปครับกัปตัน ไม่ได้มีอะไรพิเศษ
ประมาณ โบอา เรลี่ มิฮอว์ค เพโรน่า ฯลฯ ต้องดูเองครับ แค่นี้ก็สปอยเยอะแล้ว

ปล.เพื่อเพิ่มอรรถรสในการดู อย่าคาดหวังอะไรมากนะครับ :mrgreen:
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย reefsk8core เมื่อ อังคาร ก.ย. 02, 2014 2:56 am

Goku ss4 เขียน:ใครดูวันพีซ 3d2y แล้วบ้างครับ

ตอนนี้มีคนปล่อยซับหรือยังครัชชชส์
รูปภาพ
reefsk8core

โพสต์โดย armhaa เมื่อ อังคาร ก.ย. 02, 2014 8:54 pm

reefsk8core เขียน:
armhaa เขียน:ฟุตซอลลีก รร.ครับ ผมชื้อทีมแสบคอ 5555

เบอร์ 14 เป็นเบอร์ที่ผมชอบมาก ผมเลยใส่เบอร์นี้

อาร์มเตะบอลแถวไหนครัชชชส์? เผื่อว่างๆจะได้ไปเตะด้วย

แข่งบอลถ้วยโรงเรียนครับ ฟุตซอลลีก

นัดล่าสุดผมเสมอ 3-3 ผมยิง 1 จ่าย 1 แต่เสมอเซงเลย ดวลจุดโทษแพ้ด้วย แต่เข้ารอบเพราะเป้นที่ 2 ของกลุ่มที่คะแนนดีที่สุด

ไปเจอกับทีมกลุ่มเพื่อนตัวเอง ปีที่แล้วนัดกันไว้ดิบดีว่าเจอกันนัดชิง แต่ทีมผมตกรอบซะก่อนได้ที่ 4 แพ้ชิงที่3อีก :lol: ส่วนทีมเพื่อนมันได้แชมปฺ์มาแล้ว 2 ปี

ปีนี้ได้เจอรอบรองแทน ผมจะขัดขวางมันไม่ให้ได้แชมป์ 3 ปี แต่ทีมแม่งโกงมากตัวรร.หมด มีผมอินดี้หนีออกมาคนเดียว

ป.ล.คิดถึงทุกคนเด้อ
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย reefsk8core เมื่อ พุธ ก.ย. 03, 2014 12:04 am

แข่งบอลถ้วยโรงเรียนครับ ฟุตซอลลีก

นัดล่าสุดผมเสมอ 3-3 ผมยิง 1 จ่าย 1 แต่เสมอเซงเลย ดวลจุดโทษแพ้ด้วย แต่เข้ารอบเพราะเป้นที่ 2 ของกลุ่มที่คะแนนดีที่สุด

ไปเจอกับทีมกลุ่มเพื่อนตัวเอง ปีที่แล้วนัดกันไว้ดิบดีว่าเจอกันนัดชิง แต่ทีมผมตกรอบซะก่อนได้ที่ 4 แพ้ชิงที่3อีก :lol: ส่วนทีมเพื่อนมันได้แชมปฺ์มาแล้ว 2 ปี

ปีนี้ได้เจอรอบรองแทน ผมจะขัดขวางมันไม่ให้ได้แชมป์ 3 ปี แต่ทีมแม่งโกงมากตัวรร.หมด มีผมอินดี้หนีออกมาคนเดียว

ป.ล.คิดถึงทุกคนเด้อ

เอาครัชชส์สู้ๆ ตัวเก่งเยอะกว่าก็ใช่ว่าจะชนะเสมอไปครับ

ลองวางระบบดีๆ หาแทคติกมาทำลายสมาธิคู่ต่อสู้ก็ใช้ได้ดีนะครัช
รูปภาพ
reefsk8core

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ พุธ ก.ย. 03, 2014 3:29 pm

ช่วงนี้สปอยมาช้าแฮะ

ปล.ทุกคนสบายดีนะครับ :mrgreen:
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ พุธ ก.ย. 03, 2014 9:28 pm

Goku ss4 เขียน:ช่วงนี้สปอยมาช้าแฮะ

ปล.ทุกคนสบายดีนะครับ :mrgreen:

ซำบายดีเด้ออออออออ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
หน่วยต่อสู้ ฉายา "ขุนแผน" แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย reefsk8core เมื่อ พุธ ก.ย. 03, 2014 11:48 pm

Goku ss4 เขียน:ช่วงนี้สปอยมาช้าแฮะ

ยังแข็งและยังแรงอยู่ครัชชชชชชส์
รูปภาพ
reefsk8core

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD