คำคมและแรงบันดาลใจจากภาพยนตร์

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

คำคมและแรงบันดาลใจจากภาพยนตร์

โพสต์โดย ChiLLi~ เมื่อ เสาร์ พ.ค. 26, 2018 4:36 pm

ถ้าใครชอบ ภาพคำคมหรือข้อคิดดีๆ ฝากเพจนี้ทีครับ เพจที่ผมพึ่งทำขึ้นเอง เป็นเพจที่รวมภาพคำคมกับข้อคิดดีๆที่ได้จากหนังครับ อาจจะไม่ค่อยสวยนะครับพึ่งหัดทำ ชื่อเพจว่า มีเพื่อนเป็นหนัง รบกวนหากใครชอบฝากกดไลค์ด้วยนะครับ
http://Fb.me/My.friend.is.movie <------

ขอบคุณครับ

ภาพตัวอย่าง

Spoiler:

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ChiLLi~

Re: คำคมและแรงบันดาลใจจากภาพยนตร์

โพสต์โดย homozygous เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 03, 2018 1:53 pm

กดถูกใจเพจแล้วฮะ
หมอประจำเรือ #กลุ่มโจรสลัดผมดก
homozygous

Re: คำคมและแรงบันดาลใจจากภาพยนตร์

โพสต์โดย Pongsurin เมื่อ พฤหัสฯ. ต.ค. 31, 2019 10:53 am

ใช่ครับ มันเป็นความคิดที่ดี และผมก็มีความคิดเห็นแบบนั้นเหมือนกันครับ
Pongsurin

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD