แพะ vs เจมส์ [มวยคู่หยุดโลก]

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

ใครชนะ

แพะ
13
65%
เจมส์
7
35%

โหวตทั้งหมด : 20

Re: แพะ vs เจมส์ [มวยคู่หยุดโลก]

โพสต์โดย sanjikick เมื่อ เสาร์ ก.ย. 26, 2015 9:35 pm

ถ้ามีร่างแยกนี่แพะแพ้ขาดกระจุย

ช่างตัดผมส่วนตัวของกัปตัน // กลุ่มโจรสลัดผมดก //
ประวัติโดนแบน : ยังซิง
sanjikick

Re: แพะ vs เจมส์ [มวยคู่หยุดโลก]

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ เสาร์ ก.ย. 26, 2015 9:36 pm

ผมไม่ค่อยได้ไปทะเลาะกับใครเรื่องตูนหร้อก ส่วนมากจะอยู่กับเรื่องทั่วๆไป ความไม่พอดีไรพวกเนี้ย

ส่วนมากจะโยงมาจากพวกการ์ตูน

พ่อครัว/หน่วยต่อสู้ กลุ่มโจรสลัดผมดก

ประวัติส่วนตัว โดนแบนแล้ว II ครั้ง

Kaizoku & Misc BOARD<<เข้ามาคุยกันเยอะๆนะคับ ตลกหรือไม่ตลกรับหมดจร้า
จาu[Nui]ร้อยลีลา

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD