ขอสำรวจความคิดเห็นชาวท๊อปบอร์ดหลักหน่อยคะ(ครั้งที่2)

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

อยากให้กลุ่มผมดกกลับเข้ามาเล่นในบอร์ดหลักใช่มั้ย

ไม่ใช่
10
22%
ไม่ใช่
10
22%
ใช่
13
28%
ใช่
13
28%

โหวตทั้งหมด : 46

Re: ขอสำรวจความคิดเห็นชาวท๊อปบอร์ดหลักหน่อยคะ

โพสต์โดย Damasginos เมื่อ พุธ ส.ค. 26, 2015 10:54 pm

ไม่
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Damasginos

Re: ขอสำรวจความคิดเห็นชาวท๊อปบอร์ดหลักหน่อยคะ

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ พุธ ส.ค. 26, 2015 10:55 pm

บ้า ผมขอไปเองไม่ได้ตกลงไรกัน 555 ไม่ค่อยได้มายุ่งกับบอร์ดหลักเพราะเนื้อเรื่องไม่สนุกไง คือเข้ามาปกติถ้าสนุกอ่ะนะ
แก้ไขล่าสุดโดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ พุธ ส.ค. 26, 2015 10:59 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง

พ่อครัว/หน่วยต่อสู้ กลุ่มโจรสลัดผมดก

ประวัติส่วนตัว โดนแบนแล้ว II ครั้ง

Kaizoku & Misc BOARD<<เข้ามาคุยกันเยอะๆนะคับ ตลกหรือไม่ตลกรับหมดจร้า
จาu[Nui]ร้อยลีลา

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ พุธ ส.ค. 26, 2015 10:56 pm

คนในนี้ก็เข้าไปสนุกได้เสมอ tlkก็ไปตอบกวนๆที่นู้นทุกวันแหละ ผมอยากแยกพวกจริงจังกับพวกตลกๆเฉยๆ

ทะเลาะกับtlkก็มี เนี่ยผมเพิ่งโดนแบนไป2หน 555 ตอนนี้ก็คุยกับtlkปกติ

พ่อครัว/หน่วยต่อสู้ กลุ่มโจรสลัดผมดก

ประวัติส่วนตัว โดนแบนแล้ว II ครั้ง

Kaizoku & Misc BOARD<<เข้ามาคุยกันเยอะๆนะคับ ตลกหรือไม่ตลกรับหมดจร้า

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ พุธ ส.ค. 26, 2015 11:07 pm

ผมว่าเรียกว่าไปทำบ้าๆบอๆมันไม่ถูกนะครับ ถ้าบ้าๆบอๆ tlk ไม่เอาด้วยหรอก ต้องเรียกว่าตลกๆปนกวนตีนมากกว่า

555

โพสต์โดย artkub เมื่อ พุธ ส.ค. 26, 2015 11:08 pm

ตามจานหนุ่ยเลยครับ 555
artkub

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ พุธ ส.ค. 26, 2015 11:13 pm

lhn เขียน:

ตัวอย่างเล็กน้อยๆคับ เหตุการณ์ก่อนโดนแบน เครดิต lhn

โพสต์โดย amakusa เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 27, 2015 10:49 am

ผมอ่านบอร์ดน้อยลงเพราะ สมาชิกที่ตอบตลก(เหรอ)และ กสต. นี่หล่ะครับ
บางทีรู้สึกว่าบรรยากาศมันไม่เหมือนเมื่อก่อน
amakusa

โพสต์โดย Smirnoff เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 27, 2015 11:11 am

คหสต. ผมว่าบ้างที่ บอร์ด one piece หลักควรเป็นอะไรที่มีสาระบ้าง ไม่ใช่มีคนตั้งกระทู้ ขึ้นมา(ด้วยความอยากรู้) เเต่แค่คำตอบแรกก็ออกทะเลไปเเล้ว ผมว่าเป็นอะไรที่เสียความรู้สึก...

ครั้นจะไปเถียงหรือต่อปากต่อคำด้วย ก็กลายเป็นโดนลุม เพราะมีแค่เรายืนเป็นกระต่ายขาเดียว ไม่ได้มีกลุ่มเหมือนเค้า

สรุปทำไป-ทำมา กระทู้ที่ตั้งขึ้น "เพื่อต้องการสอบถาม" หรือ "ต้องการแชร์ความคิดเห็น" กลายเป็นกระทู้ "ขยะ" ไปเเล้ว

ผมว่าการจัดสรรและแบ่งพื้นที่ออก ให็เป็นสัดส่วนเป็นอะไรที่ดีเเล้วครับ จะได้เปิดโอกาสให้ทุกคน และไม่ล่วงละเมิดสิทธิของอีกฝ่าย
แก้ไขล่าสุดโดย Smirnoff เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 27, 2015 11:19 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Smirnoff

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 27, 2015 11:16 am

Smirnoff เขียน:คหสต. ผมว่าบ้างที่ บอร์ด one piece หลักควรเป็นอะไรที่มีสาระบ้าง ไม่ใช่มีคนตั้งกระทู้ ขึ้นมา(ด้วยความอยากรู้) เเต่แค่คำตอบแรกก็ออกทะเลไปเเล้ว ผมว่าเป็นอะไรที่เสียความรู้สึก...

ครั้นจะไปเถียงหรือต่อปากต่อคำด้วย ก็กลายเป็นโดนลุม เพราะมีแค่เรายืนเป็นกระต่ายขาเดียว ไม่ได้มีกลุ่มเหมือนเค้า

สรุปทำไป-ทำมา กระทู้ที่ตั้งขึ้น "เพื่อต้องการสอบถาม" หรือ "ต้องการแชร์ความคิดเห็น" กลายเป็นกระทู้ "ขยะ" ไปเเล้ว

ผมว่าการจัดสรรและแบ่งพื้นที่ออก ให็เป็นสัดส่วนเป็นอะไรที่ดีเเล้วครับ จะได้เปิดโอกาสให้ทุกคน และไม่ล่วงเลิกสิทธิของอีกฝ่าย

อันนี้ผมเห็นด้วยครับ
Sunflowerz
Sapphire Dragon
Sapphire Dragon

โพสต์โดย bank3699 เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 27, 2015 1:12 pm

Smirnoff เขียน:คหสต. ผมว่าบ้างที่ บอร์ด one piece หลักควรเป็นอะไรที่มีสาระบ้าง ไม่ใช่มีคนตั้งกระทู้ ขึ้นมา(ด้วยความอยากรู้) เเต่แค่คำตอบแรกก็ออกทะเลไปเเล้ว ผมว่าเป็นอะไรที่เสียความรู้สึก...

ผมว่าการจัดสรรและแบ่งพื้นที่ออก ให็เป็นสัดส่วนเป็นอะไรที่ดีเเล้วครับ จะได้เปิดโอกาสให้ทุกคน และไม่ล่วงละเมิดสิทธิของอีกฝ่าย

เห็นด้วยครับ ถ้าออกทะเลตั้งแต่หน้าแรก ต่อมาจะไม่มีใครค่อยมาตอบ กลายเป็นตั้งให้คนอื่นคุยกันซะงั้นไป
bank3699

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD