1ใน3ปีศาจกลุ่มโจรสลัดผมดก คุณเหม็นขี้หน้าใครที่สุดค่ะ

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

คุณเหม็นขี้หน้าใครที่สุด

Jamezaku
25
86%
จาu[Nui]ร้อยลีลา
1
3%
Lhn
3
10%

โหวตทั้งหมด : 29

Re: 1ใน3ปีศาจกลุ่มโจรสลัดผมดก คุณเหม็นขี้หน้าใครที่สุดค่ะ

โพสต์โดย capraoro เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 2:16 pm

โพลนี้มันล็อคผลอะนะ

ถ้าใส่ Conan ลงไปชีวิตเจมจะดีกว่านี้
"ต่อยแน่นอน"

ภาพประจำตัวสมาชิก
capraoro
Sapphire Dragon
Sapphire Dragon

Re: 1ใน3ปีศาจกลุ่มโจรสลัดผมดก คุณเหม็นขี้หน้าใครที่สุดค่ะ

โพสต์โดย Jamezaku เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 2:17 pm

capraoro เขียน:โพลนี้มันล็อคผลอะนะ

ถ้าใส่ Conan ลงไปชีวิตเจมจะดีกว่านี้

ก็มีแต่ท่าน ที่เห็นใจผม
Jamezaku

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 2:17 pm

555

พ่อครัว/หน่วยต่อสู้ กลุ่มโจรสลัดผมดก

ประวัติส่วนตัว โดนแบนแล้ว II ครั้ง

Kaizoku & Misc BOARD<<เข้ามาคุยกันเยอะๆนะคับ ตลกหรือไม่ตลกรับหมดจร้า

โพสต์โดย InToTheBlue เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 2:44 pm

จาu[Nui]ร้อยลีลา เขียน:
InToTheBlue เขียน:ผมว่าในกลุ่มตอนนี้ดีขึ้นยกเว้นแค่หนุ่ย ที่ดูระรานไปทั่ว

ไอ้เรื่องนี้เห็นมาจากผมไประราน มอดทีบีซใช่ป่ะ 555 เดี๋ยวจะเล่าไรให้ฟังอย่างนึง

ทีบิซนั้นเป็นคนที่เครียดบ่อยเหมือน tlk นั่นแหละ แต่ของtlkมันมีเหตุผลไง คนฟ้อง เรียน งาน เรื่องส่วนตัว

ความเครียดมันก็เหมือนลูกโป่งใบนึงที่สูบลมเข้าเรื่อยๆ ถ้าไม่ระบายออกมันก็แตกเป็นธรรมดา

ลูกโป่งแบบtlkมันเหมือนกะลูกโป่งรั่วอ่ะ ระบายออกได้หลายทาง คุยกะคนสนิท อ่านตูน แบนผม 555

เรามาเริ่มของทีบิซกัน เหมือนลูกโป่งใบนึงที่ไม่มีรอยรั่วคือสูบลมไปเรื่อยๆรอวันแตก และเครียดเรื่องไม่มีเหตุผล

เช่น โดนเจมส์แซวก็คิดว่าเจมส์เกลียด กดดันจากการเป็นmod รับคำว่ามึงกูไม่ค่อยได้ คือสังคมมันอาจไม่เหมือนกัน

จะเห็นได้ชัดนะ ก่อนหน้า เงียบซึม ไม่ค่อยพูดค่อยจา เหมือนไม่มีตัวตน โดนผมกระตุ้นไปที ลมออกหมดลูกโป่ง

ความเครียดหาย เห็นผลยังคับ พูดเป็นต่อยหอยบางทีน่าลำคาญเลย :lol: :lol: :lol:

อืมมมม ผมไม่ได้ตามข่าวพวกนี้อะดิ ผมแค่เห็นว่าคุณหนุ่ย ชอบมาแก้ข่าวเกี่ยวกับตัวเองและเพื่อนบ่อยๆ แล้วพาดพิงคนอื่นไปเรื่อยๆ (อย่างเม้นนี้เป็นตัวอย่าง) ผมมองว่าเป็นคนสร้างดราม่าที่สุดในบอร์ดก็เท่านั้นครับ
ปล. ผมไม่กดโหวตใครนะ
รูปภาพ
InToTheBlue

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 3:18 pm

InToTheBlue เขียน:
InToTheBlue เขียน:ผมว่าในกลุ่มตอนนี้ดีขึ้นยกเว้นแค่หนุ่ย ที่ดูระรานไปทั่ว

ไอ้เรื่องนี้เห็นมาจากผมไประราน มอดทีบีซใช่ป่ะ 555 เดี๋ยวจะเล่าไรให้ฟังอย่างนึง

ทีบิซนั้นเป็นคนที่เครียดบ่อยเหมือน tlk นั่นแหละ แต่ของtlkมันมีเหตุผลไง คนฟ้อง เรียน งาน เรื่องส่วนตัว

ความเครียดมันก็เหมือนลูกโป่งใบนึงที่สูบลมเข้าเรื่อยๆ ถ้าไม่ระบายออกมันก็แตกเป็นธรรมดา

ลูกโป่งแบบtlkมันเหมือนกะลูกโป่งรั่วอ่ะ ระบายออกได้หลายทาง คุยกะคนสนิท อ่านตูน แบนผม 555

เรามาเริ่มของทีบิซกัน เหมือนลูกโป่งใบนึงที่ไม่มีรอยรั่วคือสูบลมไปเรื่อยๆรอวันแตก และเครียดเรื่องไม่มีเหตุผล

เช่น โดนเจมส์แซวก็คิดว่าเจมส์เกลียด กดดันจากการเป็นmod รับคำว่ามึงกูไม่ค่อยได้ คือสังคมมันอาจไม่เหมือนกัน

จะเห็นได้ชัดนะ ก่อนหน้า เงียบซึม ไม่ค่อยพูดค่อยจา เหมือนไม่มีตัวตน โดนผมกระตุ้นไปที ลมออกหมดลูกโป่ง

ความเครียดหาย เห็นผลยังคับ พูดเป็นต่อยหอยบางทีน่าลำคาญเลย :lol: :lol: :lol:

อืมมมม ผมไม่ได้ตามข่าวพวกนี้อะดิ ผมแค่เห็นว่าคุณหนุ่ย ชอบมาแก้ข่าวเกี่ยวกับตัวเองและเพื่อนบ่อยๆ แล้วพาดพิงคนอื่นไปเรื่อยๆ (อย่างเม้นนี้เป็นตัวอย่าง) ผมมองว่าเป็นคนสร้างดราม่าที่สุดในบอร์ดก็เท่านั้นครับ
ปล. ผมไม่กดโหวตใครนะ

อ๋อ เรื่องแก้ข่าวนี่เอง โหวตหน่อยดิ๊ ผมจะได้เป็นอันดับ2 :lol: โดนแช่งไว้อ่ะห้ามใครโหวตตัวเอง
BHunter เขียน:โดยส่วนตัวแล้ว กลุ่มนี้มันก็ฮาอ่านะครับ เพียงแต่ มันเหมือนต้องมี แพะ มาคอยโดยกลุ่มนี้แซว ด่า อย่างเช่น โคนัน หรือ ลิ้มมาสเตอร์ หรือ3admiralsเป็ดน้อยมัลโก้ แม้แต่ TLKก็โดนด้วย
ถ้าสมมติไม่มีแพะ มันจะเป็นยังไงกลุ่มนี้

คุณเหมือนคุณ BHunter เลย เมื่อวานก็บ่นๆอย่างเนี้ย พอตกเย็นมาเข้ากลุ่มผมไปแซวสาวๆเรือหนวดเทาเรียบร้อยยย 555

ก็เรื่องมันไม่จริง จะให้มันดูไม่ดีได้ไงหล่ะผมแค่ต้องการรับคนสนุกสนาน เฮฮา เข้าไปเฉยๆ คิดว่ายังมีอีกเยอะ

ตัวคุณเองซักราวๆ1ทุ่มเข้าไป Kaizoku & Misc BOARD มั่งดิคับ จะรู้ว่าแตกต่างกับนี่เยอะ ไม่มีเรื่องเครียดมีแต่สนุก 555
แก้ไขล่าสุดโดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 3:28 pm, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.

พ่อครัว/หน่วยต่อสู้ กลุ่มโจรสลัดผมดก

ประวัติส่วนตัว โดนแบนแล้ว II ครั้ง

Kaizoku & Misc BOARD<<เข้ามาคุยกันเยอะๆนะคับ ตลกหรือไม่ตลกรับหมดจร้า

โพสต์โดย venom032 เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 3:22 pm

ขอสรุป อย่างยาวว
รูปภาพ
กลุ่มโจรสลัดผมดก
venom032

โพสต์โดย T3iz เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 6:10 pm

เอ ไม่จริงครับ แต่ไม่แก้ตัวละกัน :lol:

แต่เรื่องที่ผมพูดเยอะๆ ไม่ใช่เพราะท่าน แต่เป็นเพราะ ท่าน sunflower ต่างหาก :lol:
T3iz

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 6:12 pm

555 ช่างคุยเพราะใครก็แล้วแต่ ดีกว่าอยู่เงียบๆเชียบๆ ถ้าเข้าไปทักมั่งละกัน เข้าไปเงียบๆไม่พูดไม่จามันไม่ฟิน

เข้าไปดูแต่ไม่ทักไม่ทายผมก็ต้องเรียกอีกอ่ะแหละ :lol: แหม่ คนมันเคยเห็นกันตั้งนาน

ส่วนไอ้เรื่องใครแขวะไรอย่าไปคิดมาก ไม่มีหร้อก เชื่อดิ๊ อย่างมากก้แค่แซว tlk โดนบ่อยจะตาย
แก้ไขล่าสุดโดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 6:17 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง

โพสต์โดย T3iz เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 6:17 pm

ขอบคุณครับ
T3iz

โพสต์โดย PITBOO59 เมื่อ เสาร์ ส.ค. 29, 2015 6:21 pm

แซวๆกันมากกว่า จิกแขวะของธรรมดา ส่วนใหญ่ไม่เกลียดกันหรอกครับ คนคุ้นเคยกันมากกว่า อยากแซวอยากเล่นด้วย ขนาดTLK แอดใหญ่ยังโดนประจำ แกก็ไม่ว่าอะไรนะ(มีตอนจารย์หนุ่ยอ่ะแหละ ไม่รู้แกไปของขึ้นอะไร แต่แกก็เข้าใจแล้ว)
รูปภาพพัศดี / ครูกศน.สาธิตบางขวาง - กลุ่มโจรสลัดผมดก

ประวัติ โดนแบนเดือนละครั้งสองครั้ง โดนกลมช่วงเงินตั๋งๆ
PITBOO59

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD