เมื่อคู่รักสองคู่ ต้องมาปะทะกันเพื่อชิงความเป็นหนึ่ง (กระทู้

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

คู่รักคู่ไหนจะถกจนอีกฝ่ายต้องยอม

คู่รักกัปตันและมือขวา กลุ่มผมดกส่งเข้าประกวด (limpmasterx & Jamezaku)
2
100%
คู่รักเรือใหญ่ล่ม ทริลเลอร์ บารค์ส่งเข้าประกวด (RakPOJ & Sannji)
0
ไม่โหวต

โหวตทั้งหมด : 2

เมื่อคู่รักสองคู่ ต้องมาปะทะกันเพื่อชิงความเป็นหนึ่ง (กระทู้

โพสต์โดย Iimpmasterx เมื่อ พุธ ก.ย. 02, 2015 10:37 pm

กัปตันผมดก จับมือ Jamezaku ปะทะ RakPOJ จับมือ Sannji
สมมุติมีสถานการณ์ที่ถกเถียงกันขึ้นมา ละคู่ที่แท็กทีมกันเห็นพ้องต้องกันพอดี
กติกาคือเถียงกันได้ไม่จำกัดหน้า นอกเรื่องได้ เกรียนได้ หยาบได้พอประมาณห้ามเกินเลย
เชิญพี่ๆมาวิเคราะห์รูปเกมส์ครับ ว่าคู่ไหนจะได้ชัย ยาวกี่หน้า และจบในกี่วันครับ :shock:

ส่วนตัวผมว่าฝั่ง RakPOJ and Sannji วินครับ พี่รักพจน์อาจมีเงียบสุขุมบ้างแต่ก็จับมือกันไปได้ตลอดรอดฝั่ง
ส่วนฝั่งพี่เจมส์คงถกไปล้อกัปตันไป ถอดหัวกัปตันมาตีแบ้ตบ้างไรบ้าง
ส่วนพี่กัปตันคงหายตัวเตรียมเรื่องฟ้องพี่เจมส์ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Iimpmasterx

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD