แฮ่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

แฮ่กๆๆๆๆๆ?

เหนื่อยหอบ
12
75%
สนุก ตื่นเต้น โมโห สะดุ้ง ตกใจ
4
25%

โหวตทั้งหมด : 16

Re: แฮ่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์โดย gegamet22 เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 4:07 pm

3 admirals เขียน:
gegamet22 เขียน:
3 admirals เขียน:ก็แฮ่กๆๆๆ คือ อาการหอบที่มาจากความเหนื่อย ตรงตัวอยู่แล้ว

จะหาความหมายอื่นมาเพื่อ ผมไม่ได้อยากรู้ความหมายปลีกย่อยของคำว่าเหนื่อยอีกทีเลยซักนิด

หัวกระทู้ผมก็ถามชัดเจนแล้วนะ แฮ่กๆๆๆ แปลว่า...

แต่ตอนนี้ผมบบรลุแล้วครับไม่มีอะไรแล้ว

ดอฟฟี่แค่นี้แฮ่กๆๆๆๆๆ10ที มาเจอแจ็คผมดีกว่า สู้5วัน 5 คืน ไม่มีเลยแฮ่กๆๆๆ

เหมือนคำถามที่ไม่ต้องการคำตอบอะ แล้วมาตั้งมู้ทำไมอะ .............. - -!

ถ้าไม่แยกแยะก็ไม่ควรมาถามนะ เหนื่อยมันมีกี่แบบแบบนี้เรียกเหนื่อยมั้ย บลาบลาแบบนี้ยังสร้างสรรค์กว่าอีกอะ

งั้นทุกคนที่หายใจแรงคือเหนื่อยหมด อาคาตะโกนด่าจนเหนื่อยแฮกมาคือ เหนื่อยมากจะตายแล้วแบบนี้เหรอ

หนวดขาวโนต่อยจะตายไม่หอบสักแฮกคือไร้เทียมทานไม่เหนื่อยสักนิส ตัดสินแค่ตรงนี้จจริงเหรอ คุร 3 ไปอยุ่ในโลก

แบบไหนมาเหรอครับ ใข่โลกใบเดียวกับผมมั้ย :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

บรรทัดใหนที่ผมบอกแล้วเหนื่อยแล้วต้องแพ้ครับไม่มี!!!

ดูหมาแมวหอบแฮ่กๆๆๆตั้งแต่เริ่มสู้ แต่ก็สู้แจ็คยืดไป 5วัน 5 คืน

แจ็คนี่หนักเลยสู้5 วันไม่มีช่อง แฮ่กๆๆๆๆๆ ซักนิด

ในความคิดผมคือ แฮ่กๆๆคือเหนื่อยอ่ะใช่ แต่ไม่ใช่สู้ไม่ใหว

สมมุตินะ เอสสู้กับจินเบ ทั้งคู่อาจแฮ่กๆๆๆๆตั้งแต่วันแรก แต่กว่าจะรู้ผลก็ปาไป5วัน

สรุปอีกที แฮ่กๆๆๆ=เหนื่อยไม่มากก็น้อยอยู่ที่ความถึกตัวละคร แต่ยังสู้ได้ต่อเรื่อยๆจนกว่าจะหมดแรง แล้วก็รู้ผล

อย่ามั่วไปเองครับคุณกี

ออ ผมเข้าใจผิดไปขออภัยด้วยครับ .............^^

การหายใจแรงมันแปลว่าเหนื่อยแบบไหนด้วยก้ดี เอาแค่แฮกแฮก นักมวยที่วิ่งวันละ 10 กิโล

ไม่หอบสักแฮกแค่หายใจแรงขึ้น ขึ้นชก 2 ยกสลบยังมีนะคุณ 3 เพราะตื่นเต้นเกินไป :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
[img][url][/url][/img][/b]สุภาพบุรุษ นักเชือดเป็ดในตำนาน ..... พ่อค่าลาบเป็ดไฟ กลุ่มโจรสลัดผมดก

http://f.ptcdn.info/504/045/000/ock50vj ... yKey-o.jpg
gegamet22

โพสต์โดย Spearman เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 4:21 pm

เอาแค่แฮ่กๆๆๆในวันพีซพอครับไม่ต้องไปใกลถึงโลกความเป็นจริง :lol: :lol: :lol:

3 admirals เขียน:ก็ความหมายของแฮ่กๆๆๆมีบอกในพจนานุกรม หรือความหมายของแฮ่กๆๆๆในวันพีซกับในหนังสือไม่เหมือนกันอ้าววเวร จริงๆไม่ต้องเปิดก็ได้ความหมายมันตรงตัวอยู่แล้ว อยู่ที่คนจะแถ

ไปคุยกับตัวเองไห้รูู้เรื่องก่อนครับ จะเอาในวันพีซหรือความเป็นจริง

ถ้าจะเอาในวันพีซไม่ต้องยกพจนานุกรมมาครับ เพราะคุนไม่มีพจนานุกรมฉบับวันพีซ

:? :? :? :? :? :? :? :?
Spearman

โพสต์โดย 3 admirals เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 4:23 pm

ผมนี่แฮ่กๆๆๆๆๆเลยครัช555555555555 :lol: :lol: :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
3 admirals

โพสต์โดย gegamet22 เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 4:27 pm

3 admirals เขียน:ผมนี่แฮ่กๆๆๆๆๆเลยครัช555555555555 :lol: :lol: :lol:

แถไปเรื่อย จนตื่นเต้นทำให้หายใจแรงเพราะโดนยำ ..............เป็นโขลง ^^

ควรนั้งสงบสติ อารมณ์สักพักเบียร์สักลังแล้วมาถกใหม่ .........จะมีมิติในการใช้สมอง

มากกว่าเดิม(เพ้อเจ้อ) สมองจะปั้นแบบจรวดเลยครับ แฮกแฮกเหนื่อยชิจะแก้ตัวไงดี :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
[img][url][/url][/img][/b]สุภาพบุรุษ นักเชือดเป็ดในตำนาน ..... พ่อค่าลาบเป็ดไฟ กลุ่มโจรสลัดผมดก

http://f.ptcdn.info/504/045/000/ock50vj ... yKey-o.jpg
gegamet22

โพสต์โดย 3 admirals เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 4:30 pm

3 admirals เขียน:ผมนี่แฮ่กๆๆๆๆๆเลยครัช555555555555 :lol: :lol: :lol:

แถไปเรื่อย จนตื่นเต้นทำให้หายใจแรงเพราะโดนยำ ..............เป็นโขลง ^^

ควรนั้งสงบสติ อารมณ์สักพักเบียร์สักลังแล้วมาถกใหม่ .........จะมีมิติในการใช้สมอง

มากกว่าเดิม(เพ้อเจ้อ) สมองจะปั้นแบบจรวดเลยครับ แฮกแฮกเหนื่อยชิจะแก้ตัวไงดี :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ผมตอบความหมายของผมไปหมดละครับคุณกี แล้วผมไม่ดื่มเบียร์ :lol: :lol: :lol:
3 admirals

โพสต์โดย gegamet22 เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 4:33 pm

ผมตอบความหมายของผมไปหมดละครับคุณกี แล้วผมไม่ดื่มเบียร์ :lol: :lol: :lol:

งั้นเหล้าขาว เซียงซุน ละกัน ..............^^!

กินมากอาจตาบอด...... แนะนำเหล้าต้มจากทางเหนือครัช

กระเพาะทะลุ ตายไปหลายสิบละ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

gegamet22

โพสต์โดย doghero เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 5:11 pm

ก็เหนื่อยหอบไงคับ แฮ่กๆ
และที่โดฟลาเป็นก็เพราะเหนื่อย
เหนื่อยเพราะหายใจไม่ออก ตั้งนานจากการโดนแช่
ให้ไคโดโดนแช่นานๆ แบบนั้น หลุดมาได้ ก็หอบคับพี่น้อง อย่าว่าแต่โดฟลาเลย
รูปภาพ
doghero

โพสต์โดย Thetumzaza25 เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 5:14 pm

doghero เขียน:ก็เหนื่อยหอบไงคับ แฮ่กๆ
เหนื่อยเพราะหายใจไม่ออก ตั้งนานจากการโดนแช่
ให้ไคโดโดนแช่นานๆ แบบนั้น หลุดมาได้ ก็หอบคับพี่น้อง อย่าว่าแต่โดฟลาเลย

อันนี้โดฟลาเหนื่อยหอบครับแต่เอาอีกฉากที่โดฟลานอนหลับฝันร้ายแล้วสะดุ้งตื่น

ชาวบ้านเขางงกันครับ โดฟลาสะดุ้งตาถล่น3บอกเหนื่อย ไม่เหนิ่อยธรรมดาด้วยนะเหนื่อยใจ555
ถือว่าเจตนาแถดีครับผมให้คะแนนความตั้งใจ
หน่วยยำกัญชา&ต้มน้ำท่อม/กลุ่มโจรสลัดผมดก
ผมFCมัลโก้ตัวจริงเสียงจริงขอร้องอย่าดิสเครดิตมัลโก้ครับ
Thetumzaza25

โพสต์โดย 3 admirals เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 5:18 pm

Thetumzaza25 เขียน:
doghero เขียน:ก็เหนื่อยหอบไงคับ แฮ่กๆ

อันนี้โดฟลาเหนื่อยหอบครับแต่เอาอีกฉากที่โดฟลานอนหลับฝันร้ายแล้วสะดุ้งตื่น

ชาวบ้านเขางงกันครับ โดฟลาสะดุ้งตาถล่น3บอกเหนื่อย ไม่เหนิ่อยธรรมดาด้วยนะเหนื่อยใจ555
ถือว่าเจตนาแถดีครับผมให้คะแนนความตั้งใจ

อ่าวสรุปตอนโดนน้ำแข็งอาโอตั้มยอมรับแล้เหรอว่ามันเหนื่อยหอบ555555
3 admirals

โพสต์โดย doghero เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 15, 2016 5:19 pm

Thetumzaza25 เขียน:

ฮ่าาา ถ้าฉากฝันร้าย มันก็กลายเป็นคนละกรณีนะแบบนี้
ผมไม่รุ้ ว่าเขาพูดถึงฉากไหน
รูปภาพ
doghero

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD