ถ้าอยู่ๆ คนทั้งเมืองกลายเป็นซอมบี้ คุณจะหลบที่ไหน

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

ถ้าอยู่ๆ คนทั้งเมืองกลายเป็นซอมบี้ คุณจะหลบที่ไหน

บ้านตัวเอง/บ้านเพื่อน
20
30%
7-11/โลตัสเอกเพรส
14
21%
โรงเรียน/มหาวิทยาลัย
1
2%
สถานีตำรวจ
7
11%
โรงพยาบาล
3
5%
วัด/โบสถ์/สุเหร่า
7
11%
สถานีวิทยุ
2
3%
โรงหนัง
3
5%
ร้านเหล้า
2
3%
บาร์เกย์
7
11%

โหวตทั้งหมด : 66

Re: ถ้าอยู่ๆ คนทั้งเมืองกลายเป็นซอมบี้ คุณจะหลบที่ไหน

โพสต์โดย ooTIMoo เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 04, 2011 8:29 am

ขอแนะนำหนังเรื่องนึง .. ไม่ใช่ซอมบี้ แต่เป็นผีดิบ แวมไพร์

เรื่อง From Dusk Till Dawn ภาค 1 ครับ .. มันบ้าระห่ำดี
กำกับโดย โรเบิร์ต โรดิเกวซ .. ผู้กำกับคนนี้ผมชอบมาก ทำหนังบ้าๆ ออกมาได้สนุกครับ

รูปภาพ

เรื่องนี้ ดูแค่ภาค 1 ก็พอครับ .. ภาคหลังๆ รู้สึกห่วยลงเรื่อยๆ :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ooTIMoo
Sapphire Dragon

Re: ถ้าอยู่ๆ คนทั้งเมืองกลายเป็นซอมบี้ คุณจะหลบที่ไหน

โพสต์โดย Sakuragi nana เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 04, 2011 1:10 pm

^
^
^
แนะนำหนังเกย์เร๊าร้อนให้หน่อยจิ :D

นานะโหวตบาร์เกย์คะ คงจะปลอดภับนะ ผีดิบเกย์ไม่น่าจะมี....

ถึงจะมี ก็ขอตายบนเป้ากางเกงของเกย์อ่ะกัน
รูปภาพ
Sakuragi nana

โพสต์โดย ooTIMoo เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 04, 2011 5:25 pm

^
^
:o :shock: :? เอ่ออออ .. ไม่เคยดูอ่ะครับ แนะนำไม่ถูก :? :shock: :o
รูปภาพ
รูปภาพ
ooTIMoo

โพสต์โดย PaDFooT เมื่อ พฤหัสฯ. ส.ค. 04, 2011 6:58 pm

ooTIMoo เขียน:ขอแนะนำหนังเรื่องนึง .. ไม่ใช่ซอมบี้ แต่เป็นผีดิบ แวมไพร์

เรื่อง From Dusk Till Dawn ภาค 1 ครับ .. มันบ้าระห่ำดี
กำกับโดย โรเบิร์ต โรดิเกวซ .. ผู้กำกับคนนี้ผมชอบมาก ทำหนังบ้าๆ ออกมาได้สนุกครับ

รูปภาพ

เรื่องนี้ ดูแค่ภาค 1 ก็พอครับ .. ภาคหลังๆ รู้สึกห่วยลงเรื่อยๆ :lol:

โอ้ววววว บ้านผมมีครบ3ภาคเล้ยย สนุกมาก บู๊ ฮา เกรียน เลือดสาด ได้ใจมาก555 :lol:
~!!!กัปตันกลุ่มโจรสลัดแพนด้าเท้าปุย!!!~
Spoiler:
ชีวิตคนเรามันอยู่ที่ใจ
PaDFooT

โพสต์โดย pupgogo เมื่อ ศุกร์ ส.ค. 05, 2011 11:09 pm

armposh เขียน:ฮ่าๆๆ คิดได้ไง อิอิ :lol: :lol: :lol:

เนียนเนอะ :x :o
pupgogo

โพสต์โดย windycross เมื่อ อาทิตย์ ส.ค. 07, 2011 12:10 am

บาร์เกย์ครับ ซอมบี้หาไม่เจอ เพราะมีแต่"ป่าเดียวกัน":D

ถ้าหาเจอเข้า ซอมบี้คงโดน"ฟ้าผ่า"เละไปก่อน :lol:
windycross

โพสต์โดย Prince_Sanji เมื่อ จันทร์ ส.ค. 08, 2011 4:48 am

ooTIMoo เขียน:ขอแนะนำหนังเรื่องนึง .. ไม่ใช่ซอมบี้ แต่เป็นผีดิบ แวมไพร์

รูปภาพ

ผมไปตามเก็บทั้ง3ภาคแล้วครับภาคแรก โหด เกรียน มัน ฮา ที่สุด สวดยวด 8-)

ปล.ผมจะอยู่ห่างบาร์เหล้าให้มากที่สุดถึงจะมีอีหนูแจ่มๆก็เหอะ
Prince_Sanji

โพสต์โดย PaDFooT เมื่อ จันทร์ ส.ค. 08, 2011 6:16 pm

^
^
^
^
พวกอีหนูแจ่มๆนี่แหล่ะครับ น่ากลัวสุดๆ555 :lol:
~!!!กัปตันกลุ่มโจรสลัดแพนด้าเท้าปุย!!!~
Spoiler:
ชีวิตคนเรามันอยู่ที่ใจ
PaDFooT

โพสต์โดย Drenthe เมื่อ จันทร์ ส.ค. 15, 2011 7:53 pm

ผมจะไปอยู่ที่ พารากอน ครับ :P

แต่ถ้าให้ตอบจริงๆ คงเป็น คลังอาวุธใน ที่ใหนซักแห่ง
ต่อให้มีของกินพร้อมแต่ไร้ซึ่งความปลอดภัย ผมไม่เอาด้วยหลอก ^ ^
สู้มีอาวุธ แล้วค่อยไปหาของกินทีหลังก็ได้ ^ ^
รูปภาพ

Drenthe

โพสต์โดย Kurosanji เมื่อ อังคาร ส.ค. 16, 2011 12:04 am

Drenthe เขียน:ผมจะไปอยู่ที่ พารากอน ครับ :P

แต่ถ้าให้ตอบจริงๆ คงเป็น คลังอาวุธใน ที่ใหนซักแห่ง
ต่อให้มีของกินพร้อมแต่ไร้ซึ่งความปลอดภัย ผมไม่เอาด้วยหลอก ^ ^
สู้มีอาวุธ แล้วค่อยไปหาของกินทีหลังก็ได้ ^ ^

เห็นด้วยครับ เรียน รด มาต้องได้ใช้ประโยชน์ตอนนี้ละ
ซันจิ นายคือไอดอลของเราชาวหน้าม่อ!!!

รูปภาพ

หน่วยรบพิเศษ วินาศกรรม และ ลอบสังหาร แห่งกลุ่มโจรสลัดแพนด้าเท้าปุย
Kurosanji

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD