เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ จันทร์ ส.ค. 25, 2014 3:34 pm

Goku ss4 เขียน:
armhaa เขียน:อาทิตย์หน้าผมทำเซเว่นแล้วครับ เก็บเงินจัดฟัน 5 หมื่น ผมไม่อยากขอเงินพ่อเพราะวันนี้เค้าพึ่งซื้อคอมใหม่ให้

พรุ่งนี้ก็แข่งบอลรายการสุดท้ายแล้ว รู้สึกเหนื่อย 555555

ชิวิตไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป

ป.ล.คืนนี้เชียร์ผีครับ

สนับสนุนครับ :mrgreen:
ถ้าเป็นคนรุ่นผมตอนเรียนไม่ค่อยมีใครกล้าทำงานกันหรอกเพราะอาย ซึ่งผมว่ามันเป็นค่านิยมที่ผิดนะ
ดูซีรีย์ญี่ปุ่น / อเมริกา เวลาอยากได้อะไรก็ทำงานหาเงินกันเองทั้งนั้น

ปล. แมนยูเสมอครับ รูปเกมส์เป็นไงมั่ง

เห็นด้วยในเรื่องของการทำงานครับ ประสบการณ์เป็นสิ่งที่มีค่า ส่วนเรื่องผีแดง เห็นเขาว่ากันว่ายังไม่คืนฟอร์มนะ รอฟังต่อไปครับ ผมไม่ได้ดู -3-
ภาพประจำตัวสมาชิก
Sunflowerz
Sapphire Dragon

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ จันทร์ ส.ค. 25, 2014 6:15 pm

ไม่ได้ดูครับ แต่เห็นหลายคนบอกว่า แมนยูเมื่อคืนเล่นไม่ต่างกับยุคที่เดวิด มอยส์คุมเลยครับ
ถ้าเป็นเหมือนที่เค้าล่ำลือกันมาจริง ก็ขอให้แมนยูจงรักษาความดีนี่ไว้นานๆนะครับ
จาก..........sad1234 หนึ่งในกลุ่มเพื่อนฟาน
:lol: :lol: :lol: :lol:
หน่วยต่อสู้ ฉายา "ขุนแผน" แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อังคาร ส.ค. 26, 2014 1:16 am

หงส์กำลังจะเตะ เราจะไม่ขอแขวะทีมใด ชั่วคราวว :P :mrgreen:
Sunflowerz

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ อังคาร ส.ค. 26, 2014 8:37 am

Sunflowerz เขียน:หงส์กำลังจะเตะ เราจะไม่ขอแขวะทีมใด ชั่วคราวว :P :mrgreen:

หงส์โดนครับ เหมือนเดิม
สู้ได้ ตั้งเกมส์บุก ยิงไม่เข้า โดนโต้ ผิดพลาด เสียประตู บุกต่อ โดนโต้ เสียประตู

ผมว่าน่าจะถึงเวลาที่ร็อดเจอร์ต้องให้ความสำคัญกับ "แทคติก" บ้างนะครับ
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อังคาร ส.ค. 26, 2014 7:29 pm

Sunflowerz เขียน:หงส์กำลังจะเตะ เราจะไม่ขอแขวะทีมใด ชั่วคราวว :P :mrgreen:

จงภูมิใจที่ลิเวอร์พูลแพ้ทีมแชมป์เก่าแบบสู้ได้ครับ กัปตัน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
หน่วยต่อสู้ ฉายา "ขุนแผน" แห่งกลุ่มโจรสลัดทานตะวัน
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย sad1234 เมื่อ อังคาร ส.ค. 26, 2014 7:32 pm

Goku ss4 เขียน:หงส์โดนครับ เหมือนเดิม
สู้ได้ ตั้งเกมส์บุก ยิงไม่เข้า โดนโต้ ผิดพลาด เสียประตู บุกต่อ โดนโต้ เสียประตู

ผมว่าน่าจะถึงเวลาที่ร็อดเจอร์ต้องให้ความสำคัญกับ "แทคติก" บ้างนะครับ

ร็อดเจอร์สให้ความสำคัญกับแทคติกตลอดครับเฮีย
เพียงแค่แกไม่เก่งแทคติคด้านเกมรับก็เท่านั้น
ปีที่แล้ว ยิงมา ยิงกลับ ไม่โกง
ปีนี้ ยิงมา ไม่ยิงกลับ ทำใจครับ
:lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
sad1234

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อังคาร ส.ค. 26, 2014 9:10 pm

เมื่อคืนผมมองว่าลิเวอร์พูลเล่นได้ไม่ขี้เหร่นะ แต่ซิตี้เล่นดีกว่า ดีกว่ามากด้วย คิดเร็วทำเร็ว ต่อบอลเร็ว ไปนู่น หลุดนี่ ผิดกับหงส์ที่ครองบอลนาน ตันแล้วเสีย โดนโต้อย่างที่เฮียโกว่า ถ้าสังเกต สามลูกที่โดนนั่นเจาะทางโมเรโน่ทั้งหมดเลยนะ แต่ผมว่าโมเรโน่เล่นดีแล้วนะ แถมท้ายเกมจะเจ็บเยอะกันไปไหนเนี่ย :lol: ซิตี้ฟิตกว่าอย่างเห็นได้ชัดครับ ยังไงรอดูอาวุธหนักของเรา "เกรียนโอ้ จามมารบูร่างผอม" :mrgreen:
Sunflowerz

โพสต์โดย armhaa เมื่อ พุธ ส.ค. 27, 2014 8:28 pm

ชนะฟุตซอล 2-1 ครับ ทั้งเกมส์ลงบ่อยสุด และลงครั้งสุดท้ายไปยิงเฉียดเสานาทีสุดท้ายเซงมาก ยิงปุ๊ปหมดเวลาเลยให้ตาย เห้ออออ 555555

เกมส์หน้าเจอทีมจุ๊บจุ๊บ ชิงที่ 1 ของสาย สู้ตายยยยย

ป.ล.แมนยูเละอีกแล้ว 55
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ พุธ ส.ค. 27, 2014 9:16 pm

ทีมจุ๊บจุ๊บ ???? :shock: :D
Sunflowerz

โพสต์โดย armhaa เมื่อ พุธ ส.ค. 27, 2014 9:20 pm

ฟุตซอลลีก รร.ครับ ผมชื้อทีมแสบคอ 5555

เบอร์ 14 เป็นเบอร์ที่ผมชอบมาก ผมเลยใส่เบอร์นี้
รูปภาพ
armhaa

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD