--บริจาคเงินสนับสนุนเว็บไทยวันพีซ--

หนึ่งในเว็บคอมิคที่โด่งดังที่สุดในปัจจุบันของญี่ปุ่น !! โคตรมนุษย์หมัดเดียวจอด !! พูดคุยและติดตามตอนใหม่ของ OnePunch-Man ได้ที่นี่เลยจ้า

Re: --บริจาคเงินสนับสนุนเว็บไทยวันพีซ--

โพสต์โดย The Legend Killer เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 9:14 am

ผมไม่ได้ออกแนวทำธุรกิจอะครับ เปิดบัญชีแบงค์นึงมันก็เสียเงินอะนะ(อย่างกรุงเทพที่เปิดไปก็เสียสามร้อยค่าทำ) ผมเลยไม่อยากเปิดหลายแบงค์ - -

ฉะนั้นผมก็มีอันเดียวแหละครับ

เว็บไทยวันพีซมีแฟนเพจแล้วนะครับ กดLikeได้ที่นี่ --> https://www.facebook.com/THAIONEPIECEbyTLK
ภาพประจำตัวสมาชิก
The Legend Killer
Vermillion Phoenix

Re: --บริจาคเงินสนับสนุนเว็บไทยวันพีซ--

โพสต์โดย Little_Rock เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 10:32 am

ทำไม ไม่ลงโฆษณาอ่ะครับ จะได้ช่วยประหยัดเงิน
Little_Rock

โพสต์โดย BaLL เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 12:15 pm

สนับสนุนครับ เดี๋ยวจะจัดไปนะครับ ช่วยเหลือกัน :mrgreen:
BaLL

โพสต์โดย The Legend Killer เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 12:44 pm

Little_Rock เขียน:ทำไม ไม่ลงโฆษณาอ่ะครับ จะได้ช่วยประหยัดเงิน

มีความเสี่ยงเรื่องลิขสิทธิ์ครับ หากลงโฆษณา ก็เท่ากับลงสปอยเพื่อหวังผลกำไร อาจถูกฟ้องหรือถูกสั่งปิดเว็บได้ครับ '@'

เว็บไทยวันพีซมีแฟนเพจแล้วนะครับ กดLikeได้ที่นี่ --> https://www.facebook.com/THAIONEPIECEbyTLK

โพสต์โดย ta1234 เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 12:58 pm

The Legend Killer เขียน:ผมไม่ได้ออกแนวทำธุรกิจอะครับ เปิดบัญชีแบงค์นึงมันก็เสียเงินอะนะ(อย่างกรุงเทพที่เปิดไปก็เสียสามร้อยค่าทำ) ผมเลยไม่อยากเปิดหลายแบงค์ - -

ฉะนั้นผมก็มีอันเดียวแหละครับ

ไม่มีปัญหาครับ อ่านมาหลายปี ยินดีอยู่แล้วครับ
ta1234

โพสต์โดย kulatep เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 4:41 pm

ต้องช่วยอยู่แล้วครับ ไปอ่านกระทู้ก่อนตอนแรกไม่ได้จับคอมมา 3-4 วัน มาเปิดอ่านบนๆแทบช๊อค Admin นี่ขี้เล่นเหมือนกันนะเนี่ย ไม่ใช่สิคุณTLKไม่ใช่adminแล้วนี่หน่า 555+
รูปภาพ
kulatep

โพสต์โดย SatChu_NuadTao เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 4:47 pm

โอนไปเรียบร้อยแล้วจ้า ขาดเหลือยังไงบอกได้ตลอด จะเข้ามาดูกระทู้นี้สม่ำเสมอ :D
รูปภาพ
รูปภาพ
~oOo กัปตันกลุ่มโจรสลัดหนวดเทา oOo~

เยี่ยมชมกลุ่มโจรสลัดหนวดเทาครับ
SatChu_NuadTao

โพสต์โดย ooTIMoo เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 5:06 pm

ถ้าหากอยู่ กทม. ด้วยกัน เข้าไปโอนผ่านเคาน์เตอร์ธนาคารดีกว่าครับ ไม่ต้องเสียค่าโอน
เพราะถ้าใช้วิธีโอนผ่านตู้ ATM แบบต่างธนาคาร มันเสียค่าโอน 25 บาท ซึ่งมันไม่ควรเสียครับ
ไม่ใช่เรื่องเร่งด่วนอะไรขนาดนั้น เอาไว้ว่างๆ เดินห้างสบายๆ เห็นธนาคารไม่ค่อยมีคน แถวไม่ยาว
ก็ค่อยเข้าไปโอนดีกว่านะ :roll:

และถ้าหากโอนแล้ว อยากให้เข้ามาโพสแจ้งรายละเอียดการโอนเงินครับ
ระบุให้ชัดเจนว่าโอนวันที่เท่าไหร่ เวลาเท่าไหร่ จำนวนเงินเท่าไหร่
เพื่อจะได้ทราบว่ายอดไหนเป็นของใครครับ

ขอบพระคุณครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
ooTIMoo
Sapphire Dragon
Sapphire Dragon

โพสต์โดย DDRAGONz เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 6:04 pm

ของผมขอผลัดไปไว้หลังสอบและหลังงานหนังสือครับ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
"Cause one of these days you'll be born and raised
And it all comes on without warning"
Born And Raised Lyrics - John Mayer
DDRAGONz

โพสต์โดย The Legend Killer เมื่อ จันทร์ ต.ค. 03, 2011 7:43 pm

ไม่ต้องขออภัยหรอกครับ ผมไม่ได้บังคับบริจาคนา :lol:

ถ้าพร้อมและสะดวกเมื่อไหร่ก็ค่อยทำเถอะครับ :P

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ONEPUNCH-MAN ZONE