รักพจ vs limpx ใครจะกลับมาผงาดก่อนกัน

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

เลือกๆๆๆ

Rakpoj ดิเห็นเงียบๆนี่ไม่ใช่ไรคอยคิดแผนมาคอยดักตบ sanji อยู่กะเอาคืน
3
50%
ลิ้มล่ะกัน รู้ๆกันอยู่ระดับนี้1ใน10000วันจะโผล่ออกมาซักคน(ส่วนถ้าไม่กลับมาจริงๆจะเฉลยเหตุผลในThe end of limpx)
3
50%

โหวตทั้งหมด : 6

รักพจ vs limpx ใครจะกลับมาผงาดก่อนกัน

โพสต์โดย 3 admirals เมื่อ จันทร์ พ.ย. 02, 2015 9:05 pm

คิดว่าใครมีโอกาสจะหวนกลับมาเล่นบอร์ดได้มากกว่ากันครับหลังจากจบศึกครั้งนั้นๆไป ผมนี่เลือกไม่ถูก :lol: :lol: :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
3 admirals

Re: รักพจ vs limpx ใครจะกลับมาผงาดก่อนกัน

โพสต์โดย capraoro เมื่อ จันทร์ พ.ย. 02, 2015 9:08 pm

Rakpoj คงจะเลิกแล้วมั้งไม่แน่ใจ
ส่วน limp ก็กลับมาแล้วนิหลังจากโดนแบน IP ไปราวๆ 30 IP เห็นจะได้
แล้วก็กลับมาพิมแบบเหมือนเป็นคนละคนมาซักแป๊บก็หายไปเหมือนเดิม

ปล. ตอนกลับมารอบใหม่ก็ยังไม่ได้แบนนะเพราะเห็นว่า IP ก็ไม่ได้ตรงลักษณะการพิมก็ไม่โชว์ตัวว่าเป็นคนเดิม
"ต่อยแน่นอน"

capraoro
Sapphire Dragon

Re: รักพจ vs limpx ใครจะกลับมาผงาดก่อนกัน

โพสต์โดย 3 admirals เมื่อ จันทร์ พ.ย. 02, 2015 9:18 pm

capraoro เขียน:Rakpoj คงจะเลิกแล้วมั้งไม่แน่ใจ
ส่วน limp ก็กลับมาแล้วนิหลังจากโดนแบน IP ไปราวๆ 30 IP เห็นจะได้
แล้วก็กลับมาพิมแบบเหมือนเป็นคนละคนมาซักแป๊บก็หายไปเหมือนเดิม

ปล. ตอนกลับมารอบใหม่ก็ยังไม่ได้แบนนะเพราะเห็นว่า IP ก็ไม่ได้ตรงลักษณะการพิมก็ไม่โชว์ตัวว่าเป็นคนเดิม

ลิ้มก็ตั้งแต่จบกระทู้ที่บอกจะตัดขาดกะเราแบบคนละโลกอ่ะครับหลังจากนั้นก็นานๆทีมาตอบจนตอนนี้แม่งหายไปเลย :lol: :lol: :lol:
3 admirals

โพสต์โดย capraoro เมื่อ จันทร์ พ.ย. 02, 2015 9:23 pm

ก็ลิ้มโดนแบนหลังจากนั้นนั่นแหละ ข้อหาแฮคไอดีสามไง สามไม่รู้ได้ไง?

capraoro

โพสต์โดย 3 admirals เมื่อ จันทร์ พ.ย. 02, 2015 9:37 pm

capraoro เขียน:ก็ลิ้มโดนแบนหลังจากนั้นนั่นแหละ ข้อหาแฮคไอดีสามไง สามไม่รู้ได้ไง?

จริงๆไอคนที่แฮคไอดีผมมันชื่อ momooji ครับเพราะซันpmมาถามมันซึ่งผมก็ไม่รู้นะว่าไอนี่มันใช่ลิ้มไหมสรุปคือใช่สินะ :lol: :lol: :lol:
3 admirals

โพสต์โดย capraoro เมื่อ จันทร์ พ.ย. 02, 2015 9:48 pm

อันนี้มีคนไปเช็คข้อมูลเชิงลึกมาบอกว่าใช่อะ ผมไม่ได้ทำเอง
ผมแค่ชี้เป้าเพราะผมรู้สึกว่า พิมพ์เหมือนกันมากๆเลย

ถ้าเค้าบอกใช่ก็คือใช่สำหรับผม ผมเชื่อใจเต็มที่

capraoro

โพสต์โดย RED เมื่อ จันทร์ พ.ย. 02, 2015 10:10 pm

ผมไม่รู้หรอกว่าใครจะกลับมาก่อนกัน
แต่ถ้าผมเลือกได้ ผมคงเลือกรักพจ :lol:

ท่าจะสนุกกว่านะ :roll:
RED

โพสต์โดย sanjikick เมื่อ อังคาร พ.ย. 03, 2015 1:00 am

กดท่านผู้นำไป 8-) 8-)

ช่างตัดผมส่วนตัวของกัปตัน // กลุ่มโจรสลัดผมดก //
ประวัติโดนแบน : ยังซิง
sanjikick

โพสต์โดย จาu[Nui]ร้อยลีลา เมื่อ อังคาร พ.ย. 03, 2015 9:09 am

ท่านผู้นำน่าจะกลับมายากละ รายนี้เล่นเกมส์หนักไป คือในเกมส์คงแบบว่าเห็นคู่ต่อสู้10ตัว

วิ่งเข้าไปบวกอย่างไม่ลังเล จะให้ท่านผู้นำลิ้มเข้ามาแบบหลบๆซ่อนๆได้อย่างไร

ถ้ากลับมาแบบผงาด แพะรอแบนแม่งอยู่ :lol:

พ่อครัว/หน่วยต่อสู้ กลุ่มโจรสลัดผมดก

ประวัติส่วนตัว โดนแบนแล้ว II ครั้ง

Kaizoku & Misc BOARD<<เข้ามาคุยกันเยอะๆนะคับ ตลกหรือไม่ตลกรับหมดจร้า
จาu[Nui]ร้อยลีลา

โพสต์โดย Noom เมื่อ อังคาร พ.ย. 03, 2015 9:19 am

ผมเชียร์ rakpoj ครับ
ไม่นานน่าจะกลับมาผงาด(แบบแบทแมน) แต่จากสงครามครั้งล่าสุดโดนความเสียหายเยอะไปหน่อย(ทั้งจากศัตรูและจากตัวเอง) จึงอาจจะกลับมาในรูปแบบ(ยูส)ใหม่ ที่ไฉไลกว่าเดิม

ปล.เป็นผมคงบล็อคเว็บนี้ไปแล้วละ
Noom

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD